• neiyetu

Wutar Wuta ta Wuta don TOYOTA VKBA7554

Wutar Wuta ta Wuta don TOYOTA VKBA7554

Takaitaccen Bayani:

Hub bearing (HUB bearing) shine babban aikin ɗaukar nauyi da kuma samar da ingantacciyar jagora ga jujjuyawar cibiya, tana ɗaukar nauyin axial da nauyin radial, wani bangare ne mai mahimmanci. Ƙaƙwalwar ƙafar mota ta gargajiya ta ƙunshi nau'i biyu na abin nadi mai kaifi ko ƙwal. Ana aiwatar da shigarwa, mai, hatimi da daidaitawar sharewa a kan layin samar da motoci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Wannan tsarin yana ba da wahalar haɗuwa a cikin masana'antar kera motoci, tsada mai tsada, ƙarancin aminci, kuma lokacin da aka kiyaye motar a wurin kulawa, yana da mahimmanci don tsaftacewa, mai da daidaita ƙarfin. Ƙungiyar ƙwallon ƙafa tana cikin daidaitattun ƙwallon ƙwallon ƙafa na kusurwa da madaidaicin abin nadi, bisa ga shi zai zama nau'i biyu na ɗaukar nauyi gabaɗaya, yana da aikin daidaitawa na izinin taro yana da kyau, ana iya tsallake shi, nauyi mai sauƙi, ƙaramin tsari. , Babban nauyin nauyin nauyi, don ɗaukar nauyin da aka rufe kafin kaya, hatimin man shafawa na waje na ellipsis da kuma daga kiyayewa da dai sauransu, kuma an yi amfani da shi sosai a cikin motoci, A cikin manyan motoci masu nauyi kuma yana da saurin haɓaka aikace-aikacen aikace-aikacen.

Ƙaƙƙarfan cibiya na mota sun kasance mafi yawan amfani da su a cikin nau'i-nau'i na jere guda ɗaya na abin nadi ko ɗigon ƙwallon ƙafa. Tare da haɓakar fasaha, an yi amfani da naúrar cibiyar motar motar. Kewayon amfani da amfani da na'urori masu ɗauke da cibiyoyi suna haɓaka kowace rana, kuma yanzu an haɓaka su zuwa ƙarni na uku: ƙarni na farko ya ƙunshi ƙullun kusurwa biyu-jere. Ƙarni na biyu yana da flange don gyara igiya a kan titin tseren waje, wanda za'a iya daidaita shi kawai akan hannun riga zuwa ƙafar ƙafa tare da goro. Yana sauƙaƙa gyaran mota. Naúrar cibiya ta ƙarni na uku tana ɗaukar haɗin haɗin naúrar da kuma tsarin hana kulle birki ABS.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    KYAUTA-SAYAYYA

    Ingancin Farko, Garantin Tsaro